๑۩۞۩๑ Wellcome To FunClub ๑۩۞۩๑
۩۞۩ Chào mừng bạn đã tham gia FunClub
Chúc bạn có them nhiều niềm vui khi tham gia
Hãy Đăng Nhập or Đăng Ký để thàm gia forum nhé ۩۞۩
۩۞۩ Chào mừng bạn đã tham gia FunClub
Chúc bạn có them nhiều niềm vui khi tham gia
Hãy Đăng Nhập or Đăng Ký để thàm gia forum nhé ۩۞۩
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Một Sân Chơi Lành Mạnh Cho Teen Việt - Cái Tên Nói Lên Tất Cả

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lễ Hội " Khi Tôi 18 "

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[I]m[D]eath
Admin
Admin
[I]m[D]eath

Lễ Hội " Khi Tôi 18 " Empty
Bài gửiTiêu đề: Lễ Hội " Khi Tôi 18 "   Lễ Hội " Khi Tôi 18 " Icon_minitime11/6/2011, 9:44 pm

PHIÊU LƯU Ở TUỔI 18

Tham gia gặp gỡ cộng đồng Zing Me tại công viên văn hoá Đầm Sen

Xin chào tuổi 18 xinh tươi !

Bạn có hân hoan tiếp nhận vui vẻ lời chào ấy? Hay bạn vẫn còn băn khoăn ngại ngùng chưa dám hé mở cánh cửa 18 để bước vào đời .

Bạn – những chú dế mèn 18 – đã khăn gói cho chính mình những hành trang gì để bước vào chuyến phiêu lưu đi tìm bản thân và khám phá thế giới này

Người bạn đồng hành Zing Me sẽ cùng bạn hoạch định lộ trình, sắp xếp hành lý và dĩ nhiên sẽ trao vào tay những “Công dân Internet trưởng thành” tấm “Hộ chiếu khi tôi 18” ý nghĩa để bạn có thể đường hoàng bước vào.

Chương trình Lễ hội “Khi tôi 18” hoành tráng tại công viên Đầm Sen ngày

12/06/2011từ 7h30 – 21h30.

Sau khi trải qua đủ các “thử thách trưởng thành” theo yêu cầu, bạn sẽ được thoả thích tận hưởng những trò chơi tuyệt vời tại Công viên Đầm Sen đấy !

Lễ Hội " Khi Tôi 18 " 13074203951737559098_574_0

Vậy nếu bạn vừa tròn 18 tuổi (sinh năm 1993) thì bạn còn chần chừ gì nữa mà không tìm ngay cho mình một tấm “Hộ chiếu Khi tôi 18” đầy ý nghĩa này.

Tất cả những gì bạn cần làm là đăng ký ngay một tài khoản Zing Me và cập nhật các thông tin cá nhân xác thực (Họ tên, năm sinh, ảnh avatar thực và thông tin trường cấp 3).

sau đó cầm CMND/Thẻ học sinh của bạn đến “ngôi nhà Zing Me” để nhận hộ chiếu cho mình nhé.

Lễ Hội " Khi Tôi 18 " 130741605820634899_574_0

Điều thú vị là ngoài Hộ chiếu “Khi tôi 18”, bạn sẽ được cấp một giấy chứng nhận “Công dân Internet trưởng thành trên mạng xã hội Zing Me” khi hoàn tất các thử thách trong ngày lễ hội.

Tuyệt vời hơn, bạn còn nhận được cơ hội tham gia chương trình hội thảo “18 phiêu lưu ký” do Zing Me tổ chức với sự dẫn dắt dí dỏm, thú vị của cô:

Nguyễn Thị Minh Tâm – Chuyên viên tư vấn Tâm lý Hình học, Chuyên viên Tư vấn Phát triển Nghề nghiệp CCMC.

Bạn sẽ có thể tự trang bị cho mình những hành trang tối cần thiết để vào đời như:

Làm thế nào để khơi dậy ước mơ, hoài bão và thắp lên niềm tin “Tôi đi và tôi sẽ đến”
Chọn lựa hành trình học vấn và nghề nghiệp như thế nào để khám phá và khai thác đến tận cùng bản thân bạn
Cần trang bị những “bí quyết” nào để bạn tận dụng triệt để những tháng năm đại học cũng như hành trình “học một sàng khôn” của mình?

Và bây giờ, các bạn trẻ 18 ơi, bạn còn chần chừ gì nữa, hãy đăng ký và cập nhật ngay tài khoản Zing Me để nhận hộ chiếu tham gia hành trình nhé.

Khoác balô lên vai và chúng ta khởi hành

cùng tuổi 18 nào!

Bạn nào tham gia hãy Đăng Ký dưới đây nhé!!!

Tên:
Y!H:
https://funclub.forum-viet.com
sisi_love227
S-Mod
S-Mod
sisi_love227

Bài gửiTiêu đề: Re: Lễ Hội " Khi Tôi 18 "   Lễ Hội " Khi Tôi 18 " Icon_minitime12/6/2011, 2:25 pm

mới đy nè .... Anny vs Sisi đy zô trog đó chộp cả chục tấm hình
[I]m[D]eath
Admin
Admin
[I]m[D]eath

Bài gửiTiêu đề: Re: Lễ Hội " Khi Tôi 18 "   Lễ Hội " Khi Tôi 18 " Icon_minitime12/6/2011, 6:27 pm

cái con này....sao thích pm xàm wa zậy.....
https://funclub.forum-viet.com
sisi_love227
S-Mod
S-Mod
sisi_love227

Bài gửiTiêu đề: Re: Lễ Hội " Khi Tôi 18 "   Lễ Hội " Khi Tôi 18 " Icon_minitime13/6/2011, 2:31 pm

xàm gì ng taz chĩ nói là ng taz có đy mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lễ Hội " Khi Tôi 18 "   Lễ Hội " Khi Tôi 18 " Icon_minitime

Lễ Hội " Khi Tôi 18 "
Trang 1 trong tổng số 1 trang